^
Numeri
Ìkànìyàn
Ètò ibùdó ẹ̀yà kọ̀ọ̀kan
Àwọn ẹ̀yà Lefi
Kíka àwọn ọmọ Lefi
Àwọn ọmọ Kohati
Àwọn ọmọ Gerṣoni
Àwọn ọmọ Merari
Àbájáde kíka àwọn ọmọ Lefi
Wíwà ní mímọ́ ibùdó
Ìjẹ́wọ́ àti àtúnṣe
Àyẹ̀wò fún aláìṣòótọ́ ìyàwó
Òfin fún àwọn Nasiri
Ìbùkún àlùfáà
Ọrẹ níbi ìyàsímímọ́ àgọ́
Gbígbé ọ̀pá fìtílà ró
Ìyàsọ́tọ̀ àwọn ọmọ Lefi
Àsè ìrékọjá
Ìkùùkuu lórí àgọ́
Fèrè ìpè fàdákà
Àwọn ọmọ Israẹli kúrò ní Sinai
Kíkùn àwọn ènìyàn àti iná láti ọ̀dọ̀ Olúwa
Ẹran àparò láti ọ̀dọ̀ Olúwa
Miriamu Àti Aaroni tako Mose
Ṣíṣe Ayọ́lẹ̀wò sí ilẹ̀ Kenaani
Ìròyìn nípa ilẹ̀ tí wọ́n yẹ̀ wò
Àwọn ọmọ Israẹli kọ̀ láti lọ sí Kenaani
Mose bẹ̀bẹ̀ fún àwọn ènìyàn
Àwọn ọrẹ àfikún
Ọrẹ fún àwọn ẹ̀ṣẹ̀ àìròtẹ́lẹ̀
Ìjìyà fún rírú òfin ọjọ́ ìsinmi
Wajawaja lára aṣọ
Ìṣọ̀tẹ̀ Kora, Datani àti Abiramu
Ọ̀pá Aaroni rúwé
Iṣẹ́ àwọn àlùfáà àti àwọn ọmọ Lefi
Ẹbọ fún àwọn àlùfáà àti àwọn ọmọ Lefi
Omi Ìwẹ̀nùmọ́
Omi láti inú àpáta
Edomu ṣẹ́ Israẹli
Ikú Aaroni
A pa ìlú Aradi run
Ejò idẹ
Ìrìnàjò sí Moabu
Ìṣẹ́gun Sihoni àti Ogu
Balaki ránṣẹ́ sí Balaamu
Kẹ́tẹ́kẹ́tẹ́ Balaamu
Ọ̀rọ̀-ìjìnlẹ̀ àkọ́kọ́ Balaamu
Ọ̀rọ̀-ìjìnlẹ̀ èkejì Balaamu
Ọ̀rọ̀-ìjìnlẹ̀ ẹ̀kẹta Balaamu
Ọ̀rọ̀-ìjìnlẹ̀ ẹ̀kẹrin Balaamu
Ọ̀rọ̀-ìjìnlẹ̀ ìkẹyìn Balaamu
Moabu tan Israẹli jẹ
Ìkànìyàn ẹlẹ́ẹ̀kejì
Ọmọbìnrin Selofehadi
Joṣua láti rọ́pò Mose
Ọrẹ ojoojúmọ́
Ẹbọ ọjọ́ ìsinmi
Ẹbọ oṣooṣù
Àjọ ìrékọjá
Àjọ ọ̀sọ̀ọ̀sẹ̀
Àsè ìpè
Ọjọ́ ẹbọ ètùtù
Àpèjẹ Àgọ́
Ẹ̀jẹ́
Gbígbẹ̀san lára àwọn ọmọ Midiani
Pínpín ogún
Àwọn ẹ̀yà ìkọjá odò Jordani
Ipele ìrìnàjò àwọn ọmọ Israẹli
Ààlà ti Kenaani
Ìlú fún àwọn ọmọ Lefi
Ìlú ààbò
Ogún ọmọbìnrin Selofehadi